ตารางบอลโลก 2018 อัพเดทต่อเนื่อง

ดูอัตราต่อรองและวิเคราะห์บอลโลกรอบชิงแชมป์

อัพเดทตารางบอลโลก 2018 อย่างต่อเนื่องและรวดเร็ว ให้คุณ เช็คตารางคะแนนบอบโลกแบบปุ๊บปั๊บ ฉับไวสุด เว็บไซต์เล็กๆ แห่งนี้ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เป็นแฟนบอลชาวไทย เข้าสู่การติดตามโปรแกรมบอลโลก 2018 อย่างเป็นทางการ เริ่มต้นด้วยการอัพเดทตารางบอลโลกวันนี้ รวมถึงตารางบอลโลกพรุ่งนี้ แบบนัดต่อนัด

รอบ 16 ทีมสุดท้าย

ศุกร์ 30 มิ.ย.

ฝรั่งเศสฝรั่งเศสvsอาร์เจนตินาอาร์เจนตินา

เวลา 21.00 น. – สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  4 – 3

อาทิตย์ 1 ก.ค.

อุรุกวัยอุรุกวัยvsโปรตุเกสโปรตุเกส

เวลา 01.00 น. – สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  2 – 1

สเปนสเปนvsรัสเซียรัสเซีย

เวลา 21.00 น. – สนาม Luzhniki

ผลการแข่งขัน  1 (3) – 1 (4)

จันทร 2 ก.ค.

โครเอเชียโครเอเชียvsเดนมาร์กเดนมาร์ก

เวลา 01.00 น. – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  1 (3) – 1 (2)

บราซิลบราซิลvsเม็กซิโกเม็กซิโก

เวลา 21.00 น. – สนาม Samara

ผลการแข่งขัน  2 – 0

อังคาร 3 ก.ค.

เบลเยี่ยมเบลเยี่ยมvsญี่ปุ่นญี่ปุ่น

เวลา 01.00 น. – สนาม Rostov-on-Don

ผลการแข่งขัน  3 – 2

สวีเดนสวีเดนvsสวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์

เวลา 21.00 น. – สนาม St Petersburg

ผลการแข่งขัน  1 – 0

พุธ 4 ก.ค.

โคลอมเบียโคลอมเบียvsอังกฤษอังกฤษ

เวลา 01.00 น. – สนาม Spartak

ผลการแข่งขัน  1 (3) – 1 (4)

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

ศุกร 6 ก.ค.

อุรุกวัยอุรุกวัยvsฝรั่งเศสฝรั่งเศส

เวลา 21.00 น. – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  0 – 2

เสาร 7 ก.ค.

บราซิลบราซิลvsเบลเยี่ยมเบลเยี่ยม

เวลา 01.00 น. – สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  1 – 2

สวีเดนสวีเดนvsอังกฤษอังกฤษ

เวลา 21.00 น. – สนาม Samara

ผลการแข่งขัน  0 – 2

อาทิตย์ 8 ก.ค.

รัสเซียรัสเซียvsโครเอเชียโครเอเชีย

เวลา 01.00 น. – สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  2 (3) – 2 (4)

รอบรองชนะเลิศ

พุธ 11 ก.ค.

ฝรั่งเศสฝรั่งเศสvsเบลเยี่ยมเบลเยี่ยม

เวลา 01.00 น. – สนาม St. Petersburg

ผลการแข่งขัน  1 – 0

พฤหัสบดี 12 ก.ค.

โครเอเชียโครเอเชียvsอังกฤษอังกฤษ

เวลา 01.00 น. – สนาม Luzhniki

ผลการแข่งขัน  2 – 1

นัดชิงที่สาม

กร์ 14 ก.ค.

เบลเยี่ยมเบลเยี่ยมvsอังกฤษอังกฤษ

เวลา 21.00 น. – สนาม St. Petersburg

ผลการแข่งขัน  2 – 0

ฟุตบอลโลกรอบชิงชนะเลิศ

กร์ 15 ก.ค.

ฝรั่งเศสฝรั่งเศสvsโครเอเชียโครเอเชีย

เวลา 22.00 น. – สนาม Luzhniki

ผลการแข่งขัน  4 – 2

พฤหัส 14 มิ.ย.

รัสเซียรัสเซียซาอุดิอาระเบียซาอุดิอาระเบีย         vs

(กลุ่ม A) เวลา 22.00 น. – สนาม Luzhniki มอสโคว

ผลการแข่งขัน  5 – 0

ศุกร์ 15 มิ.ย.

อียิปต์อียิปต์อุรุกวัยอุรุกวัย

vs

(กลุ่ม A) เวลา 19.00 น. – สนาม Ekaterinburg

ผลการแข่งขัน  0 – 1


โมร็อคโคโมร็อคโคอิหร่านอิหร่าน

vs

(กลุ่ม B) เวลา 22.00 น. – สนาม St Petersburg,

ผลการแข่งขัน  0 – 1

เสาร์ 16 มิ.ย.

โปรตุเกสโปรตุเกสvsสเปนสเปน

(กลุ่ม B) เวลา 01.00 น. –  สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  3 – 3


ฝรั่งเศสฝรั่งเศสvsออสเตรเลียออสเตรเลีย

(กลุ่ม C) เวลา 17.00 น. –  สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  2 – 1


อาร์เจนตินาอาร์เจนตินาvsไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์

(กลุ่ม D) เวลา 20.00 น. – สนาม Spartak มอสโคว

ผลการแข่งขัน  1 – 1


เปรูเปรูvsเดนมาร์กเดนมาร์ก

(กลุ่ม C) เวลา 23.00 น. –  สนาม Saransk

ผลการแข่งขัน  0 – 1

 

อาทิตย์ 17 มิ.ย.

โครเอเชียโครเอเชียvsไนจีเรียไนจีเรีย

(กลุ่ม D) เวลา 2.00 น. – สนาม Kalininrad

ผลการแข่งขัน  2 – 0


คอสตาริก้าคอสตาริก้าvsเซอร์เบียเซอร์เบีย

(กลุ่ม E) เวลา 19.00 น. – สนาม Samara

ผลการแข่งขัน  0 – 1


เยอรมนีเยอรมนีvsเม็กซิโกเม็กซิโก

(กลุ่ม F) เวลา 22.00 น. – สนาม ​Luzhniki มอสโคว

ผลการแข่งขัน  0 – 1

จันทร์ 18 มิ.ย.

บราซิลบราซิลvsสวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์

(กลุ่ม E) เวลา 01.00 น. – สนาม Rostov-on-Don

ผลการแข่งขัน  1 – 1


สวีเดนสวีเดนvsเกาหลีใต้เกาหลีใต้

(กลุ่ม F) เวลา 19.00 น. – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  1 – 0


เบลเยี่ยมเบลเยี่ยมvsปานามาปานามา

(กลุ่ม G) เวลา 22.00 น. – สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  3 – 0

อังคาร 19 มิ.ย.

ตูนีเซียตูนีเซียvsอังกฤษอังกฤษ

(กลุ่ม G) เวลา 01.00 น. – สนาม Volgograd

ผลการแข่งขัน  1 – 2


โคลอมเบียโคลอมเบียvsญี่ปุ่นญี่ปุ่น

(กลุ่ม H) เวลา 19.00 น. – สนาม Saransk

ผลการแข่งขัน  1 – 2


โปแลนด์โปแลนด์vsเซเนกัลเซเนกัล

(กลุ่ม H) เวลา 22.00 น. – สนาม Spartak มอสโคว

ผลการแข่งขัน  1 – 2

 

พุธ 20 มิ.ย.

รัสเซีย รัสเซียvsอียิปต์อียิปต์

(กลุ่ม A) เวลา 01.00 น. –  สนาม St Petersburg

ผลการแข่งขัน  3 – 1


โปรตุเกสโปรตุเกสvsโมร็อคโคโมร็อคโค

(กลุ่ม B) เวลา 19.00 น. – สนาม Luzhniki มอสโคว

ผลการแข่งขัน  1 – 0


อุรุกวัยอุรุกวัยvsซาอุดิอาระเบียซาอุดิอาระเบีย

(กลุ่ม A) เวลา 22.00 น. – สนาม Rostov-on-Don

ผลการแข่งขัน  1 – 0

 

พฤหัส 21 มิ.ย.

อิหร่านอิหร่านvsสเปนสเปน

(กลุ่ม B) เวลา 01.00 น. – สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  0 – 1


เดนมาร์กเดนมาร์กvsออสเตรเลียออสเตรเลีย

(กลุ่ม C) เวลา 19.00 น. – สนาม Samara

ผลการแข่งขัน  1 – 1


ฝรั่งเศสฝรั่งเศสvsเปรูเปรู

(กลุ่ม C) เวลา 22.00 น. – สนาม Ekaterinburg

ผลการแข่งขัน  1 – 0

ศุกร์ 22 มิ.ย.

อาร์เจนตินาอาร์เจนตินาvsโครเอเทียโครเอเชีย

(กลุ่ม D) เวลา 01.00 น. – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  0 – 3


บราซิลบราซิลvsคอสตาริกาคอสตาริก้า

(กลุ่ม E) เวลา 19.00 น. – สนาม St Petersburg

ผลการแข่งขัน  2 – 0


ไนจีเรียไนจีเรียvsไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์

(กลุ่ม D) เวลา 22.00 น. – สนาม Volgograd

ผลการแข่งขัน  2 – 0

เสาร์ 23 มิ.ย.

เซอร์เบียเซอร์เบียvsสวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์

(กลุ่ม E) เวลา 01.00 น. – สนาม Kaliningrad

ผลการแข่งขัน  1 – 2


เบลเยี่ยมเบลเยี่ยมvsตูนีเซียตูนีเซีย

(กลุ่ม G) เวลา 19.00 น. – สนาม Spartak มอสโคว

ผลการแข่งขัน  5 – 2


เกาหลีใต้เกาหลีใต้vsเม็กซิโกเม็กซิโก

(กลุ่ม F) เวลา 22.00 น. – สนาม Rostov-on-Don

ผลการแข่งขัน  1 – 2

อาทิตย์ 24 มิ.ย.

เยอรมนีเยอรมนีvsสวีเดนสวีเดน

(กลุ่ม F) เวลา 01.00 น. – สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  2 – 1

 


อังกฤษอังกฤษvsปานามาปานามา

(กลุ่ม G) เวลา 19.00 น – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  6 – 1


ญี่ปุ่นญี่ปุ่นvsเซเนกัลเซเนกัล

(กลุ่ม H) เวลา 22.00 น. – สนาม Ekaterinburg

ผลการแข่งขัน  2 – 2

จันทร์ 25 มิ.ย.

โปแลนด์โปแลนด์vsโคลอมเบียโคลอมเบีย

(กลุ่ม H) เวลา 01.00 น. – สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  0 – 3


อุรุกวัยอุรักวัยvsรัสเซียรัสเซีย

(กลุ่ม A) เวลา 21.00 น. – สนาม Samera

ผลการแข่งขัน  3 – 0


ซาอุดิอาระเบียซาอุดิอาระเบียvsอียิปต์อียิปต์

(กลุ่ม A) เวลา 21.00 น. – สนาม Volgograd

ผลการแข่งขัน  2 – 1

อังคาร 26 มิ.ย.

สเปนสเปนvsโมร็อคโคโมร็อคโค

(กลุ่ม B) เวลา 01.00 น. – สนาม Kaliningrad

ผลการแข่งขัน  2 – 2


อิหร่านอิหร่านvsโปรตุเกสโปรตุเกส

(กลุ่ม B) เวลา 01.00 น. – นามกีฬา Saransak

ผลการแข่งขัน  1 – 1


เดนมาร์กเดนมาร์กvsฝรั่งเศสฝรั่งเศส

(กลุ่ม C) เวลา 21.00 น. – สนาม Luzhniki มอสโคว

ผลการแข่งขัน  0 – 0


ออสเตรเลียออสเตรเลียvsเปรูเปรู

(กลุ่ม C) เวลา 21.00 น. – สนาม Sochi

ผลการแข่งขัน  0 – 2

พุธ 27 มิ.ย.

ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์vsโครเอเชียโครเอเชีย

(กลุ่ม D) เวลา 01.00 น. – สนาม Rostov-on-Don

ผลการแข่งขัน  1 – 2


ไนจีเรียไนจีเรียvsอาร์เจนตินาอาร์เจนตินา

(กลุ่ม D) เวลา 01.00 น. – สนาม St Petersburg

ผลการแข่งขัน  1 – 2


เม็กซิโกเม็กซิโกvsสวีเดนสวีเดน

(กลุ่ม F) เวลา 21.00 น. – สนาม Ekaterinburg

ผลการแข่งขัน  0 – 3


เกาหลีใต้เกาหลีใต้vsเยอรมนีเยอรมนี

(กลุ่ม F) เวลา 21.00 น. – สนาม Kazan

ผลการแข่งขัน  2 – 0

พฤหัส 28 มิ.ย.

เซอร์เบีย เซอร์เบียvsบราซิลบราซิล

(กลุ่ม E) เวลา 01.00 น. – สนาม Spartak มอสโคว

ผลการแข่งขัน  0 – 2


สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์vsคอสตาริกาคอสตาริก้า

(กลุ่ม E) เวลา 01.00 น. – สนาม Nizhny Novgorod

ผลการแข่งขัน  2 – 2


เซเนกัลเซเนกัลvsโคลอมเบียโคลอมเบีย

(กลุ่ม H) เวลา 21.00 น. – สนาม Samara

ผลการแข่งขัน  0 – 1


ญี่ปุ่นญี่ปุ่นvsโปแลนด์โปแลนด์

(กลุ่ม H) เวลา 21.00 น. – สนาม Volgograd

ผลการแข่งขัน  0 – 1

ศุกร์ 29 มิ.ย.

อังกฤษอังกฤษvsเบลเยี่ยมเบลเยี่ยม

(กลุ่ม G) เวลา 01.00 น. – สนาม Kiliningrad

ผลการแข่งขัน  0 – 1


ปานามา ปานามาvsตูนีเซียตูนีเซีย

(กลุ่ม G) เวลา 01.00 น. – สนาม Saransk

ผลการแข่งขัน  1 – 2

ทีมไหนได้เจอหินกินกล้วย ต้องเตรียมตัวเชียร์ทีมไหน เมื่อไหร่ในบอลโลก 2018 รอบชิง คุณรู้โปรแกรมแข่งบอลโลกได้ทันทีทันใจที่นี่ ตารางการแข่งขันฟุตบอลโลก 2018 ของเราจะได้รับการอัพเดทแบบเรียลไทม์ ติดตามบล็อกแห่งนี้รับรองไม่มีคำว่าตกข่าว! ที่สำคัญนอกจากตารางการแข่งขันฟุตบอลโลก 2018 แล้ว แฟนบอลยังสามารถติดตามเรื่องราวน่าสนใจของบอลโลก 2018 ได้บนหมวดอื่นๆ ของเว็บไซต์แห่งนี้อีกด้วย งานนี้มีแต่มันส์!

สำหรับแฟนๆ ที่ต้องการติดตามโปรแกรมฟุตบอลโลกตั้งแต่รอบแรก (32 ทีม) จนถึงรอบชิงชนะเลิศ มินิไซต์แห่งนี้ยินดีต้อนรับคุณเกินร้อย โปรแกรมฟุตบอลโลกล่วงหน้ารวมถึงข่าวอัพเดทต่างๆ เราจะเสิร์ฟให้คุณอย่างรวดเร็วที่สุดที่นี่